บริษัท ไวซ ซอฟท์ จำกัด เป็นบริษัทที่ให้บริการจัดหาระบบคอมพิวเตอร์ พัฒนาระบบเทคโนโลยีสารสนเทศ ให้คำปรึกษาและให้บริการด้านเทคโนโลยีสารสนเทศ สำหรับลูกค้าหน่วยงานราชการ รัฐวิสาหกิจ และเอกชน (เป็นบริษัทในเครือบริษัท Loxley Thailand)
บริษัทฯ มีความประสงค์จะรับสมัครนักศึกษาปริญญาตรี,นักศึกษาปริญญาโท นักศึกษาฝึกงาน รวมถึง นักศึกษาจบใหม่ ที่มีความสามารถและความสนใจงานทางด้านไอที เพื่อเข้ามาร่วมงานในตำแหน่งงานต่างๆ กับบริษัทฯ ดังรายละเอียดตามสิ่งที่ส่งมาด้วย
- Java Programmer นักพัฒนาซอฟต์แวร์โปรแกรมจาวา
- Project Coordinator ผู้ประสานงานโครงการ
- Business Analyst / System Analyst นักวิเคราะห์ธุรกิจ / นักวิเคราะห์ระบบ
- Software Tester นักทดสอบระบบ
- Web Designer นักออกแบบเว็บไซต์
ถ้านักศึกษาท่านใดสนใจ กรุณา ส่ง Resume มายัง suchadag@wisesoft.co.th
หรือหากต้องการข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ คุณ สุชาดา 02-012-4290 attn. 110